We recommend you update your browser to ensure a safe and engaging experience on our website.

Manylion Cyswllt Pwysig TGCh

Pennaeth TGCh

Noelwyn Daniel

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: NDaniel@sirgar.gov.uk

Rheolwr Cyflawni Gweithredol TGCh

John M Williams

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: JMWilliams@sirgar.gov.uk

Rheolwr Datblygu Pecynnau Cymhwyso

Julian N Williams

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: JNWilliams@sirgar.gov.uk

Rheolwr Busnes TGCh Strategol

Lynn Price

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: DLPrice@sirgar.gov.uk

Rheolwr Technegol Strategol

Matthew Jenkins

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: MJenkins@sirgar.gov.uk

Rheolwr Cyflawni Technegol

Jonathan M Roberts

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: JMRoberts@sirgar.gov.uk

Rheolwr Darparu Gwasanaeth

Richard Rossiter

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: RRossiter@sirgar.gov.uk

Rheolwr Atebion Digidol

Ben Grice

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: BGrice@sirgar.gov.uk

Rheolwr Cymorth Systemau

Janis Davies

Cysylltwch â fi dros Skype

E-bost: JanDavies@sirgar.gov.uk

Diweddarwyd y dudalen: 09/04/2020 16:49:01